Cô gái lai xinh đẹp khiến teen Việt ngất ngây
Diễn đàn KingStar.6Forum.Net

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

© FMvi.vn

ܓܨღ...Khôi...ღܓܨ
ܓܨღ...Khôi...ღܓܨ
ܓܨღ...Khôi...ღܓܨ
ܓܨღ...Khôi...ღܓܨ

Danh hiệuQuản Lí Tối Cao-Admin

Quản Lí Tối Cao-Admin

Mang hai dòng máu Việt Nam và Ireland, cô bạn 14 tuổi Caitlin đang khiến cư dân mạng thích thú bởi gương mặt xinh đẹp và rất có hồn trong các bộ ảnh.

Caitlin là một trong số thí sinh tạo nên "cơn sốt" trong cộng đồng cuộc thi X-Gen ở những ngày đầu tiên. Bộ ảnh của cô bạn được rất nhiều FBer share link trầm trồ. Caitlin Minogue mang hai dòng máu Việt Nam và Ireland, được rất nhiều teen chú ý bởi vẻ đẹp lai và những bức ảnh "mê hồn".

Chúng tớ đã liên lạc ngay tới Caitlin để làm quen với bạn ấy.

Hiện đang học tại trường: British International School Vietnam.[/td][/tr]******
[You must be registered and logged in to see this image.]

Chào Caitlin. Bạn hãy giới thiệu một chút về bản thân mình nào?

Chào mọi người. Mình tên là Caitlin Minogue, mang hai dòng máu Việt Nam và Ireland. Mình được sinh ra và lớn lên tại TP.HCM. Nhưng mình không giỏi tiếng Việt cho lắm, nói được một chút thôi (cười).

Caitlin có biết mấy hôm nay hình ảnh của bạn đang được share trên FB nhiều lắm không?

A, thực ra thì mình hoàn toàn không biết gì về điều này. Nhưng sau khi nghe bạn nói, mình thấy rất vui, hãnh diện và rất cảm ơn mọi người đã quan tâm đến mình.

Sinh ra và lớn lên ở đây, bạn thấy Việt Nam như thế nào?

Việt Nam đối với Caitlin như một mái nhà vậy. Ở đây có gia đình của mình, trường học của mình. Mình được gặp và biết rất nhiều người bạn tốt. Vì vậy mình rất yêu nơi này.
Xuất hiện trong các bức ảnh với một gương mặt rất có hồn và cách tạo dáng sinh động, Caitlin có thể kể bạn bắt đầu làm người mẫu ảnh như thế nào không?

Mình bắt đầu tham gia làm người mẫu ảnh từ năm ngoái, chỉ với mục đích vui là chính. Mình vốn là một con bé rất thích được chụp ảnh mà. Sau khi được một người bạn giới thiệu chụp cho vài shoot để up lên Facebook khoe với mọi người, mình mới nhận được thêm nhiều lời mời khác.

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

• • Không spam. Xem rõ nội quy chung Tại Đây trước khi comment
  • • Hãy bấm Like cho những bài viết hay.
  • • Yêu cầu viết tiếng việt có dấu trên toàn diễn đàn

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết
  © FMvi.vn